Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường năng lượng mặt trời LED
-
ĐÈN LED ĐƯỜNG PHỐ THÔNG MINH
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED cao
-
Đèn đường năng lượng mặt trời tích hợp
-
鎮ㄨ鎵剧殑璧勬簮宸茶鍒犻櫎銆佸凡鏇村悕鎴栨殏鏃朵笉鍙敤銆
-
Đèn cắt cỏ năng lượng mặt trời
-
Đèn LED cảnh quan ngoài trời
-
Chiếu sáng cảnh quan chống thấm nước
-
Tháp truyền thông
-
Hộp pin năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED cực
Người liên hệ :
Nola Huang
Whatsapp :
+8615868323305
Kewords [ garden solar lights ] trận đấu 82 các sản phẩm.
Trung Quốc Đèn sân cỏ năng lượng mặt trời Bàn ngoài hiên Đèn năng lượng mặt trời Sân vườn Spike Stone Torch thân đèn bằng nhôm đúc
| Vôn: | AC85-260V |
|---|---|
| Vật liệu: | Nhôm chất lượng cao |
| nhiệt độ môi trường: | -30 độ đến 45 độ |
Đèn sân vườn Cỏ Đèn năng lượng mặt trời Đèn chiếu sáng mặt đất ngoài trời Đèn năng lượng mặt trời ngoài trời
| Vôn: | AC100-265V |
|---|---|
| Vật liệu thân nhẹ: | Nhôm chất lượng cao |
| Màu sáng: | Đơn |
Không có đường bức xạ Đèn đường năng lượng mặt trời thông minh Tiết kiệm năng lượng Đèn năng lượng mặt trời sân vườn Đèn sân trong
| Vật liệu: | thép chất lượng cao |
|---|---|
| thời gian chiếu sáng: | 8-10h |
| LUMEN: | 160 Im/W |
Sân vườn 8-10h Đèn đường Led chạy bằng năng lượng mặt trời Đèn đường năng lượng mặt trời Không gỉ ip65 Thời gian làm việc 10-12 giờ / đêm
| Vật liệu: | thép chất lượng cao |
|---|---|
| Lợi thế: | Không rỉ sét, chống lão hóa |
| thời gian chiếu sáng: | 8-10h |
Đèn đường LED Lumen cao 150lm / w SMD Tích hợp đèn led năng lượng mặt trời 80W với pin LifePO4
| tên sản phẩm: | ĐÈN ĐƯỜNG LED NĂNG LƯỢNG MẶT TRỜI |
|---|---|
| Vật liệu: | Sắt và nhôm |
| Nguồn sáng: | Đèn led smd có lumen cao |
Đèn sân cỏ năng lượng mặt trời 3000k Đèn sân cỏ trang trí năng lượng mặt trời cho gạch sân vườn lối đi
| Vật liệu: | Sắt và nhôm |
|---|---|
| Màu sắc: | Trắng, Đỏ, Xanh lam, Xanh lục, Vàng và Đen |
| Hiệu suất đèn: | >92% |
Đèn năng lượng mặt trời thông minh Led Street Light năng lượng mặt trời 500w 65w 70 watt 72 watt
| Vật liệu: | thép chất lượng cao |
|---|---|
| Lợi thế: | energy conservation; bảo tồn năng lượng; environmental protection bảo vệ m |
| lớp IP: | IP65 |
hiệu quả ánh sáng Đèn sân cỏ năng lượng mặt trời Dứa Đèn sân vườn năng lượng mặt trời không thấm nước với thuốc chống muỗi Bảo hành 3 năm
| Vật liệu: | Nhôm chất lượng cao |
|---|---|
| Vôn: | AC85-260V |
| MÀU SÁNG: | Đơn |
Trung Quốc Phong cách retro năng lượng mặt trời chạy bằng năng lượng mặt trời đèn đường 400w 40w 50 watt 50w đèn led sân
| Vật liệu: | thép chất lượng cao |
|---|---|
| Nguồn sáng áp dụng: | dẫn điện cao |
| Lợi thế: | Cuộc sống lâu dài và bảo trì miễn phí |
Silicon đơn tinh thể Đèn năng lượng mặt trời Đèn đường Led Chế độ sạc MPPT tuổi thọ bóng đèn led hơn 50000 giờ không thấm nước
| Vật liệu: | thép chất lượng cao |
|---|---|
| Lợi thế: | độ truyền cao |
| lớp IP: | IP65 |

