Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường năng lượng mặt trời LED
-
ĐÈN LED ĐƯỜNG PHỐ THÔNG MINH
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED cao
-
Đèn đường năng lượng mặt trời tích hợp
-
鎮ㄨ鎵剧殑璧勬簮宸茶鍒犻櫎銆佸凡鏇村悕鎴栨殏鏃朵笉鍙敤銆
-
Đèn cắt cỏ năng lượng mặt trời
-
Đèn LED cảnh quan ngoài trời
-
Chiếu sáng cảnh quan chống thấm nước
-
Tháp truyền thông
-
Hộp pin năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED cực
Người liên hệ :
Nola Huang
Whatsapp :
+8615868323305
Kewords [ garden solar lights ] trận đấu 82 các sản phẩm.
Đèn đường năng lượng mặt trời cao 10m 12m cho vườn nhà trong làng
| Vật chất: | Sắt và nhôm |
|---|---|
| Nhãn hiệu: | Coursertech |
| Lumen: | 140Im / W |
Đèn chiếu sáng năng lượng mặt trời Led đầy màu sắc 1-3w 140 Lm / W
| Vật liệu: | Nhôm chất lượng cao |
|---|---|
| Led ngã ba nhiệt độ: | <60°C |
| nhiệt độ môi trường: | -30 độ đến 45 độ |
Chất lượng cao Đèn sân cỏ năng lượng mặt trời ngoài trời theo tiêu chuẩn IP65 Đèn led sân Đèn điện áp thấp DC Điện trở gió hơn 100km / h
| Vật liệu: | Nhôm chất lượng cao |
|---|---|
| Vôn: | AC100-265V |
| nhiệt độ môi trường: | -30 độ đến 45 độ |
Cool White Garden Outdoor LED lũ ánh sáng bong bóng năng lượng mặt trời thương mại Đèn lối đi led đèn cảnh quan
| Vật liệu: | sản xuất theo yêu cầu |
|---|---|
| Màu sắc: | sản xuất theo yêu cầu |
| LUMEN: | 150lm/w |
3000K 4000K 6500K Đèn Led ngoài trời sáng trắng Cảnh quan Sân
| Vật liệu: | Customron và nhôm |
|---|---|
| Màu sắc: | vàng và tùy chỉnh |
| LUMEN: | 140lm/w |
Đèn đường LED chạy bằng năng lượng mặt trời 12V IP65 Xếp hạng CT 3000K ~ 6000K CE CHỨNG NHẬN ROHS
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Nguồn năng lượng: | Hệ mặt trời |
| Nhiệt độ làm việc: | -20℃~+50℃ |
Đèn đường LED năng lượng mặt trời Trọng lượng nhẹ 2,5kg, chứng chỉ ROHS được chứng nhận CE 170lm / w
| Quang thông: | 3000LM |
|---|---|
| Đánh giá IP: | IP65 |
| Kích cỡ: | 400*220*50mm |
Solar LED Street Light, Aluminum + PC, 400*220*50mm, 6000K Color Temperature
| góc chùm: | 120° |
|---|---|
| Nhiệt độ màu: | 6000K |
| Vôn: | 12v |
Đèn tường NĂNG LƯỢNG MẶT TRỜI Bảo vệ môi trường Chất liệu cao cấp tiết kiệm năng lượng Đèn sân vườn năng lượng mặt trời
| Phạm vi áp dụng: | Khu vực khai thác quảng trường vườn phố |
|---|---|
| Màu sắc: | Trắng, Đen, đỏ, xanh lá cây, v.v. |
| lớp IP: | IP65 |

