Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường năng lượng mặt trời LED
-
ĐÈN LED ĐƯỜNG PHỐ THÔNG MINH
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED cao
-
Đèn đường năng lượng mặt trời tích hợp
-
鎮ㄨ鎵剧殑璧勬簮宸茶鍒犻櫎銆佸凡鏇村悕鎴栨殏鏃朵笉鍙敤銆
-
Đèn cắt cỏ năng lượng mặt trời
-
Đèn LED cảnh quan ngoài trời
-
Chiếu sáng cảnh quan chống thấm nước
-
Tháp truyền thông
-
Hộp pin năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED cực
Người liên hệ :
Nola Huang
Whatsapp :
+8615868323305
Kewords [ garden solar lights ] trận đấu 82 các sản phẩm.
Solar LED Street Lights, 3000lm IP65 Waterproof for Outdoor Use
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Tuổi thọ: | 50.000 giờ |
| tên sản phẩm: | Đèn đường năng lượng mặt trời LED |
Đèn sân cỏ năng lượng mặt trời dẫn ánh sáng Bảo vệ môi trường Vật liệu chất lượng cao tiết kiệm năng lượngChiều cao 38 ~ 100cm chống bụi
| Phạm vi áp dụng: | Khu vực khai thác quảng trường vườn phố |
|---|---|
| Màu sắc: | Trắng, Đen, đỏ, xanh lá cây, v.v. |
| lớp IP: | IP65 |
Đèn led năng lượng mặt trời Đèn led đơn giản và dễ cài đặt Thời gian làm việc 8-10 giờ / đêm, 3-4 ngày u ám hoặc mưa
| Phạm vi áp dụng: | Khu vực khai thác quảng trường vườn phố |
|---|---|
| Màu sắc: | Trắng, Đen, đỏ, xanh lá cây, v.v. |
| lớp IP: | IP65 |
Tích hợp Cực cao thông minh giúp giảm sức cản của gió
| Nguồn sáng: | LED, huỳnh quang |
|---|---|
| Đánh giá IP: | IP65 |
| Quang thông đèn (lm): | 135lm-160lm / W |
Đèn bãi cỏ năng lượng mặt trời Đèn led độ sáng cao vật liệu tốt tiết kiệm năng lượng Bảo vệ môi trường
| Phạm vi áp dụng: | Khu vực khai thác quảng trường vườn phố |
|---|---|
| Màu sắc: | Trắng, Đen, đỏ, xanh lá cây, v.v. |
| Điện áp vận hành hệ thống: | 12V—24V |
Đèn bãi cỏ năng lượng mặt trời Đèn led độ sáng cao vật liệu tốt trang trí ánh sáng kín không cần bảo trì
| Phạm vi áp dụng: | Khu vực khai thác quảng trường vườn phố |
|---|---|
| Màu sắc: | Trắng, Đen, đỏ, xanh lá cây, v.v. |
| Điện áp vận hành hệ thống: | 12V—24V |
Đèn led sân vườn năng lượng mặt trời Độ truyền cao không cần bảo trì Bảo vệ môi trường Đèn đường led năng lượng mặt trời
| Vật liệu: | thép chất lượng cao |
|---|---|
| thời gian chiếu sáng: | 8-10h |
| lớp IP: | IP65 |
Đèn sân vườn SOLAR Điều khiển thông minh được sử dụng cho quá trình sạc và bật / tắt
| Vật liệu: | thép chất lượng cao |
|---|---|
| Nguồn sáng áp dụng: | dẫn điện cao |
| thời gian chiếu sáng: | 8-10h |
Solar Powered LED Street Lights, Aluminum + PC Material, IP67 Waterproof Rating
| Kích cỡ: | 400*220*50mm |
|---|---|
| Tuổi thọ: | 50.000 giờ |
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
Solar LED Street Lights, Working Temp:-20℃~+50℃, Color Temp: 6000K
| Vật liệu: | nhôm + PC |
|---|---|
| Tuổi thọ: | 50.000 giờ |
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |

