Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường năng lượng mặt trời LED
-
ĐÈN LED ĐƯỜNG PHỐ THÔNG MINH
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED cao
-
Đèn đường năng lượng mặt trời tích hợp
-
鎮ㄨ鎵剧殑璧勬簮宸茶鍒犻櫎銆佸凡鏇村悕鎴栨殏鏃朵笉鍙敤銆
-
Đèn cắt cỏ năng lượng mặt trời
-
Đèn LED cảnh quan ngoài trời
-
Chiếu sáng cảnh quan chống thấm nước
-
Tháp truyền thông
-
Hộp pin năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED cực
Người liên hệ :
Nola Huang
Whatsapp :
+8615868323305
Kewords [ garden solar lights ] trận đấu 82 các sản phẩm.
Điện áp thấp ngoài trời tích hợp đèn led đường dẫn cảnh quan Thay đổi màu đèn cảnh quan với chứng nhận CE
| Vật liệu: | sắt và nhôm tùy chỉnh |
|---|---|
| Màu sắc: | tùy chỉnh Trắng, Đỏ, Xanh lam, Xanh lục Đen |
| LUMEN: | 150lm/w |
30w Cảm biến chuyển động ánh sáng đường phố tất cả trong một năng lượng mặt trời 140lm / W
| Vật chất: | Sắt và nhôm |
|---|---|
| Dải tần số: | 50-60hz |
| Hiệu suất đèn: | > 92% |
400w 300w 200w 100w Đèn led năng lượng mặt trời Dự án chính phủ Đèn đường led năng lượng mặt trời ngoài trời hiệu suất cao 170lm / w
| Vật liệu: | Sắt và nhôm |
|---|---|
| Dải tần số: | 50-60Hz |
| LUMEN: | 160Im/W |
Đèn đường năng lượng mặt trời thông minh bằng thép 100w Tiết kiệm năng lượng Lớp IP65
| Vật liệu: | thép chất lượng cao |
|---|---|
| Màu sắc: | Trắng, Đen, đỏ, xanh lá cây, v.v. |
| LUMEN: | 150 Im/W |
Đèn đường thông minh 100w Led Chi phí bảo trì thấp
| Vật liệu: | thép chất lượng cao |
|---|---|
| Màu sắc: | Trắng, Đen, đỏ, xanh lá cây, v.v. |
| LUMEN: | 160 Im/W |
Đường an toàn cao Đèn đường năng lượng mặt trời thông minh Không bức xạ Chi phí bảo trì thấp
| Vật liệu: | thép chất lượng cao |
|---|---|
| Màu sắc: | Trắng, Đen, đỏ, xanh lá cây, v.v. |
| LUMEN: | 160 Im/W |
IP65 Đèn LED dải nhôm ngoài trời Chống thấm nước đầy màu sắc Cầu đèn khách sạn
| Vật chất: | Nhôm |
|---|---|
| Hiệu suất đèn: | > 92% |
| Lumen: | 150LM / W |
45 Watt 36 Watt 35 Watt Đèn đường Led thông minh Màu trắng ấm 100-265v 160lm / W 3000-6500k
| Vật chất: | Sắt và nhôm |
|---|---|
| Màu sắc: | Trắng / tùy chỉnh |
| Quyền lực: | 60-240W |
Sân vườn đa chức năng Đèn đường LED năng lượng mặt trời ngoài trời 40w 30w 2110-5600 Lm
| Vật chất: | thép chất lượng cao |
|---|---|
| Màu sắc: | Trắng, đen, đỏ, xanh lá cây và như vậy. |
| Lumen: | 150 Im / W |
Cảm biến chuyển động sân vườn Đèn đường dẫn năng lượng mặt trời 20w 25w 30w 40w
| Công suất định mức: | 20-40W |
|---|---|
| Màu sắc: | Trắng, Đen, đỏ, xanh lá cây, v.v. |
| Lớp IP: | IP66 |

