Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường năng lượng mặt trời LED
-
ĐÈN LED ĐƯỜNG PHỐ THÔNG MINH
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED cao
-
Đèn đường năng lượng mặt trời tích hợp
-
鎮ㄨ鎵剧殑璧勬簮宸茶鍒犻櫎銆佸凡鏇村悕鎴栨殏鏃朵笉鍙敤銆
-
Đèn cắt cỏ năng lượng mặt trời
-
Đèn LED cảnh quan ngoài trời
-
Chiếu sáng cảnh quan chống thấm nước
-
Tháp truyền thông
-
Hộp pin năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED cực
Người liên hệ :
Nola Huang
Whatsapp :
+8615868323305
Kewords [ 100w all in one solar street light ] trận đấu 48 các sản phẩm.
Đèn đường LED ngoài trời Công suất cao siêu sáng cho đường thành phố nông thôn mới
| Bảng điều khiển năng lượng mặt trời (đơn tinh thể): | 80W 100W |
|---|---|
| Chiều cao lắp đặt: | 8-10 triệu |
| CCT: | 3000-6500 nghìn |
Đèn cực cao ngoài trời bằng thép không gỉ Xếp hạng IP65 Ip
| Nguồn sáng: | LED, huỳnh quang |
|---|---|
| Đánh giá IP: | IP65 |
| Quang thông đèn (lm): | 6000,4400,2200 |
Coursertech 50 W 150 W 100w Thay thế đèn đường cực cao thương mại Đèn đường led ngoài trời
| Vật liệu: | Sắt và nhôm |
|---|---|
| Hiệu suất đèn: | >92% |
| Kích thước cài đặt: | ∅61 |
Đèn đường 12 chân 10 chân LED cực Ip65 Chiếu sáng thương mại ngoài trời
| Hiệu quả: | > 90% |
|---|---|
| CCT: | 4000 nghìn |
| Vật liệu cực: | Sắt / tùy biến |
Đèn đường LED cực lớn Ip65 Đèn công nghiệp ngoài trời Đèn led đường phố
| Hiệu suất đèn: | >88% |
|---|---|
| CCT: | 450K |
| Vật liệu: | Nhôm / Tùy biến |
Cột đèn chiều cao 6m Bản gốc bằng sáng chế thiết kế khuôn độc lập 80w 100w Tích hợp đèn đường led Đèn đường năng lượng mặt trời
| tên sản phẩm: | ĐÈN ĐƯỜNG LED NĂNG LƯỢNG MẶT TRỜI 80W |
|---|---|
| Quyền lực: | 80W |
| Nguồn sáng: | 6000lm |
Đèn đường thành phố 12 mét được lắp đặt đèn đường thành phố Nhà sản xuất đèn đường LED bán hàng trực tiếp
| Con số: | JMGD-150 |
|---|---|
| tên sản phẩm: | Đèn đường led JMGD-150 |
| Khả năng chịu tải tối đa: | 2400Pa |
Solar LED Street Lights, Working Temp:-20℃~+50℃, Color Temp: 6000K
| Vật liệu: | nhôm + PC |
|---|---|
| Tuổi thọ: | 50.000 giờ |
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |

