Tất cả sản phẩm
-
Đèn đường năng lượng mặt trời LED
-
ĐÈN LED ĐƯỜNG PHỐ THÔNG MINH
-
Đèn đường LED chống thấm nước
-
Đèn đường LED cao
-
Đèn đường năng lượng mặt trời tích hợp
-
鎮ㄨ鎵剧殑璧勬簮宸茶鍒犻櫎銆佸凡鏇村悕鎴栨殏鏃朵笉鍙敤銆
-
Đèn cắt cỏ năng lượng mặt trời
-
Đèn LED cảnh quan ngoài trời
-
Chiếu sáng cảnh quan chống thấm nước
-
Tháp truyền thông
-
Hộp pin năng lượng mặt trời
-
Đèn đường LED cực
Người liên hệ :
Nola Huang
Whatsapp :
+8615868323305
Kewords [ 100w all in one solar street light ] trận đấu 48 các sản phẩm.
Đèn đường thông minh 100w Led Chi phí bảo trì thấp
| Vật liệu: | thép chất lượng cao |
|---|---|
| Màu sắc: | Trắng, Đen, đỏ, xanh lá cây, v.v. |
| LUMEN: | 160 Im/W |
Đèn đường Led năng lượng mặt trời được điều khiển cường độ tự động 40w 60w 120w 150w
| Vật liệu: | thép chất lượng cao |
|---|---|
| Màu sắc: | Trắng, Đen, đỏ, xanh lá cây, v.v. |
| quang thông: | 150 Im/W |
Đèn sân vườn năng lượng mặt trời kiểu cổ Đèn trang trí năng lượng mặt trời Carbon thấp, thân thiện với môi trường, đẹp và thanh lịch
| Phạm vi áp dụng: | Khu vực khai thác quảng trường vườn phố |
|---|---|
| thời gian chiếu sáng: | 4~14h |
| Pin lưu trữ năng lượng: | Ắc quy axit chì không cần bảo dưỡng kèm theo hoàn toàn |
Đèn đường năng lượng mặt trời Led tất cả trong một Với cảm biến Radar 80w 100w Tích hợp hiệu suất cao 18000lm ~ 22000lm
| Vật liệu: | Sắt và nhôm |
|---|---|
| Dải tần số: | 50-60Hz |
| Hiệu suất đèn: | >92% |
100 Watts 80 Watts Tất cả trong một Bộ lưu trữ năng lượng tích hợp đèn đường LED
| Vật chất: | Tùy chỉnh / Sắt và nhôm |
|---|---|
| Công suất định mức: | 80-150W |
| Hiệu suất đèn: | > 92% |
Khuyến mại hấp dẫn 100w 80w Đèn đường năng lượng mặt trời tích hợp phẳng cho đường phố tất cả trong một đèn đường năng lượng mặt trời với ROHS & CE
| tên sản phẩm: | Đường năng lượng mặt trời nhỏ và lớn bằng phẳng |
|---|---|
| Quyền lực: | 30W |
| Kích thước cài đặt: | Φ61mm |
Bán nóng Thiết kế bảng điều khiển phẳng 80W Năng lượng mặt trời tích hợp đèn năng lượng mặt trời dẫn đường với công tắc điều khiển
| Tên sản phẩm: | TÍCH HỢP ĐÈN ĐƯỜNG LED NĂNG LƯỢNG MẶT TRỜI |
|---|---|
| Vật liệu: | Sắt và nhôm |
| Nguồn sáng: | 6000lm |
Đèn đường LED hợp kim nhôm 120W - 250W Lumen cao
| Thời gian làm việc (Giờ): | 50000 |
|---|---|
| Bảo hành (Năm): | 5 |
| Đăng kí: | Xa lộ |
Thiết kế hạt đèn LED hàng đầu Đèn đường Led Lumen cao 180lm / W
| tên sản phẩm: | đèn đường led lumen cao |
|---|---|
| Hiệu suất đèn: | >92% |
| CCT: | 3000-4500K |
Đèn đường Led năng lượng mặt trời ngoài trời với điều khiển cường độ tự động 30w 40w 50w 60w 80w 100w
| Vật liệu: | thép chất lượng cao |
|---|---|
| Lợi thế: | Sản phẩm áp suất cực thấp, hoạt động an toàn và đáng tin cậy |
| LUMEN: | 150 Im/W |

